Nơi đến:
Tuyến đường Hồ Chí Minh đi các tỉnh, thành phố: Vinh, Nghệ An, Thanh Hóa, Thái Bình, Nam Định, Hải Phòng dài khoảng 1663 . Trung bình mỗi ngày có khoảng 34 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 04h00 đến 18h00 bởi 23 nhà xe : Xe Hoàng Long, Xe Đức Nguyện, Xe Việt Tân - Nam Định, Xe Viết Lữu, Xe Tuấn Cương, Xe Tấn Hưng, Xe Tấn Phát, Xe Bảo Long, Xe Văn Phượng, Xe Phúc Thủ, Xe Phú Quý Hưng, Xe Huyền Phúc, Xe Phúc Hưng, Xe Xuân Phước, Xe Xuân Thảo;
Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 35 giờ.
Xác nhận tức thời
Hoàn hủy miễn phí
Vé điện tử
Hệ thống đang xử lý. Tiến trình có thể mất vài phút...
|